Professional supplier for safety & protection solutions

Game da Mu

game da-imgs

Bayanin Kamfanin

Dongguan Glory Safety & Kayayyakin Kariya Co., Ltd., wanda aka kafa a cikin 2014, ƙwararrun mai ba da kayayyaki ne don amintattun mafita & kariya.Za mu iya sarrafa duk OEM da ODM umarni.Falsafar mu ita ce "Tabbatar da Tsaro, Kula da Rayuwa".

Ƙungiyarmu ta ƙunshi gogaggun mambobi.Musamman ƙungiyar R & D ɗinmu da ƙungiyar QA - akwai manyan injiniyoyi da yawa da ƙwararrun ma'aikatan fasaha da aka haɗa.Haɗe tare da tsauraran hanyoyin sarrafa ingancin inganci - daga haɓaka samfuri da ƙira zuwa binciken albarkatun ƙasa sannan tsarin masana'antu.Kowane mataki za a bincika sosai, don haka ana iya tabbatar da ingancin samfur.

Zagayowar ci gaban mu zai kasance gajere amma yadda ya kamata saboda muna da injin dinki da kayan aikin yanar gizo.Waɗannan kuma suna ba mu damar jure nau'ikan haɓaka samfura da masana'antu daban-daban.

Kayayyakin mu

Babban samfuranmu sun haɗa da lanyards na kayan aiki, bel ɗin aminci na masana'antu, tufafin aminci mai nuni, ƙarfin ƙarfe na ƙarfe na ƙarfe na aluminum gami, da sauransu, waɗanda ake amfani da su sosai a cikin rigakafin faɗuwar kayan aiki, aiki a tsayi, hawa, ceton wuta da sauran al'amuran.An zaɓi albarkatun mu a hankali kuma samfuran suna da aminci kuma abin dogaro.

Lanyards na kayan aikin mu sun ƙunshi: babban ƙarfin nailan webbing, carabineers da aka yi da jabun aluminium na jirgin sama na 7075 da ɗinki mai shirye-shirye.Tare da waɗannan kayan / ƙwanƙwasa ƙarfin ɗaukar nauyi na lanyards za a iya ba da tabbacin, wanda zai hana abubuwa / kayan aiki yadda ya kamata daga faɗuwa.Mun kuma ɓullo da na musamman webbings ga nauyi-takay kayan aikin (watau harshen wuta retardant webbing da kuma m lalacewa resistant webbing ta amfani da Kevlar yarns), tare da musamman aluminum gami carabineers, wanda zai ƙwarai kara loading kayan aiki lanyards da kuma fadada amfani da kayan aiki lanyards.Duk samfuranmu sun dace da ANSI kuma sun sami takaddun CE.

Don samar wa abokan ciniki samfuran aminci da kariya, duk albarkatun da aka yi amfani da su akan tufafin tsaro na waje suna bin ANSI.

Tare da yin amfani da yanar gizo mai nauyi (ta amfani da yadudduka na Kevlar) da ƙuƙumman wuta, bel ɗin mu na aminci na waje zai iya ba da kariya mai inganci ga wuta da sauran masu amfani da rukunin yanar gizo.Duk samfuran sun dace da ANSI kuma suna da takaddun CE.

Dogara a kan mu barga da gogaggen samar Lines, mun yi imani da cewa za mu iya kawo high quality da kuma m kayayyakin da sabis ga abokan ciniki.Muna fatan ci gaba da dogon lokaci da kwanciyar hankali na haɗin gwiwa tare da kowane abokin ciniki.Muna sa ran samun tambayoyinku!