Professional supplier for safety & protection solutions

Sauke Gwaji

Sauke Gwaji

Wannan keɓantaccen kayan gwajin ɗigo ne don samfuran Glory.Ƙungiyar injiniyoyinmu ce ta tsara ta kuma ta haɓaka ta daidai da ka'idojin ANSI.Glory yana da 'yancin mallakar fasaha mai zaman kansa.

Kayan aiki sun ƙunshi wurare biyu da aka rufe.Babban sashi shine galibi don aiki, nazarin bayanai da ajiyar nauyi.Ƙarƙashin ɓangaren ya fi dacewa don sarrafa ɗigon samfur da wurin ajiya.

Cibiyar gwajin ta ƙunshi kwamiti mai sarrafawa, winch, hannun Magnetic nesa, wurin dakatar da samfur, sikeli, taga mai faɗi, kyamarar sauri mai sauri da kwamfutar sayan bayanai..

Ƙaƙwalwar ƙira na kayan aikin gwajin digo ya sa yana iya yin gwaje-gwaje da yawa na maimaitawa don ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki na lanyards, kayan aiki da ƙugiya masu aminci, irin su carabineers.Tare da yin amfani da wannan kayan aiki za a iya tabbatar da amincin ma'aikata da kwanciyar hankali na bayanan gwaji.

Duk samfuran haɓakawa na Glory da samfuran girma za a gwada su anan ta hanyar siffa mai amfani, tare da sau biyu na alamar nauyin lodi.Samfuran da suka wuce gwajin kawai za a tura su zuwa abokan ciniki.

Mu masu sana'a ne kuma samfuranmu suna da tabbacin tsaro!