Babban kayan wannan samfurin shine ƙirƙirar aluminum.Fuskar sa yayi haske saboda maganin canza launi na anodic oxidation.Ana kuma niƙa shi da goge ta da kayan aiki na atomatik.Launuka na carabiner na iya zama daban-daban.Siffar “?” na yau da kullun yana sa layin samfurin ya zama santsi.
Masu zane-zane sun samo nau'o'i daban-daban ta hanyar canza siffar da tsari na zobe mai juyawa a ƙarshen carabiner, don biyan bukatun masu amfani a wurare daban-daban.Cikakkun bayanai sune kamar haka:
Carabineer mai kulle biyu
Zane-zanen anti-skid na lu'u-lu'u da aikin buɗe dunƙule na iya taimakawa wajen hana ƙofar kulle buɗewa yayin motsi.Ana iya canza ɓangaren kulle zuwa dunƙule ko makullin sakin sauri.
Masu amfani za su iya amfani da kowane kusurwa ba tare da wani kulli ba saboda ƙari na zoben juyawa na D a baya.
Abu na ciki:Saukewa: GR4306TN-D
Launi:Azurfa launin toka/Orange (ana iya musamman)
Abu:6061
Ƙarfin karya a tsaye:10.0KN;aminci loading:6.5 KN)
Za a iya canza zoben siffar D a ƙarshen zuwa siffar V kamar yadda masu amfani suka buƙaci.Za a iya daidaita nisa zuwa 20mm ko 25mm.
Matsayi | Girman (mm) |
¢ | 12.00 |
A | 112.00 |
B | 47.70 |
C | 9.30 |
D | 16.50 |
E | 14.00 |
F | 7.60 |
Carabiner mai kulle biyu
Zane-zanen anti-skid na lu'u-lu'u da aikin buɗe dunƙule na iya taimakawa wajen hana ƙofar kulle buɗewa yayin motsi.Ana iya canza ɓangaren kulle zuwa dunƙule ko makullin sakin sauri.
Godiya ga zoben juyawa na siffar V a baya, abokan ciniki na iya amfani da shi a kowane kusurwa.Ba za a sami kulli ba.
Abu na ciki:Saukewa: GR4306TN-V
Launi:Grey/Orange (ana iya musamman)
Abu:6061
Ƙarfin karya a tsaye:4.0KN;aminci loading:2.0 KN)
Domin biyan buƙatu daban-daban, zoben siffar V a ƙarshen ana iya canza shi zuwa siffar D.Za a iya daidaita nisa zuwa 15mm ko 25mm.
Matsayi | Girman (mm) |
¢ | 9.00 |
A | 76.50 |
B | 34.60 |
C | 6.80 |
D | 21.00 |
E | 10.50 |
F | 6.80 |
Gargadi
Lura da waɗannan yanayi waɗanda zasu iya haifar da barazanar rai ko ma mutuwa.
Da fatan za a bincika kuma auna ko ƙarfin nauyin samfurin ya dace da yanayin muhalli.
Da fatan za a daina amfani da sauri idan akwai lalacewa akan samfurin.
● Idan akwai faɗuwa mai tsanani bayan amfani da samfurin, da fatan za a daina amfani da shi nan da nan.
● Kada kayi amfani da wannan samfurin a ƙarƙashin rashin tabbas na yanayin aminci.