Abubuwan kariya don kugu & ƙafafu da madaurin kafada an yi su ne da masana'anta mai ƙarfi na Oxford, babban kumfa mai yawa da raga mai numfashi.Taimako mai laushi na musamman da aka bayar ta babban kumfa mai yawa ba zai iya ƙara yawan ta'aziyyar mai amfani ba amma har ma ya kare kugu mai amfani daga damuwa zuwa matsakaicin.
Babban aikin gidan yanar gizo mai nauyi (tare da ƙirar tsaka-tsakin launi na musamman) an yi shi da babban yarn polyester mai ƙarfi.Ƙarfin juzu'i na gidan yanar gizon yana da kyau.Hakanan za'a iya yin gidan yanar gizon tare da yarn nailan mai ƙarfi bisa ga bukatun abokan ciniki.
Na musamman deign na madauri (watau yin amfani da high nuna abin dauri da kuma kyalli kayan ado) sa masu amfani 'matsayin da sauki gane ko da rana ko haske.
Masu amfani za su iya haɗa kayan aiki ko wasu abubuwa tare da nauyin da bai wuce 10KG ba akan wuyan hannu guda uku da ke baya, hagu da dama na kushin kugu.
Ƙararren ƙwanƙwasa na ɓangaren hip zai iya taimakawa wajen rage ƙarfin fadowa, wanda zai iya ƙara jin daɗin mai amfani.
Ƙirar ƙirar ƙira ta musamman da ɗinkin shirye-shirye suna ba da gudummawa ga tsayin daka na kowane matsayi na dinki.
Zane mai lalacewa - akwai wurare masu daidaitawa guda 5 don masu amfani da nau'ikan jiki daban-daban don daidaita tsauri.Suna cikin:
● Kirji na gaba
● gefen hagu na kushin kugu
● Gefen dama na kushin kugu
● Kafar hagu
● Kafar dama
Dukkanin madaidaitan buckles an yi su ne da ƙarfe na carbon da takaddun CE.
Akwai ingantattun zoben lodi guda 4 don tabbatar da amincin masu amfani.Suna cikin:
● Baya
● Kirji
● Hagu na kugu
● Gefen dama na kugu
Duk zoben lodi guda huɗu an yi su da kayan gami mai ƙarfi da takaddun CE.
Nauyin samfur guda ɗaya: 1.85 kgs
Matsakaicin ƙarfin lodi na wannan samfurin shine 500 LBS (watau 227 kgs).Yana da takaddun CE kuma yana bin ANSI.
Cikakken hotuna
Gargadi
Abubuwa masu zuwa na iya haifar da barazanar rai ko mutuwa, da fatan za a karanta a hankali kafin amfani.
Ba za a iya amfani da wannan samfurin a wurin wuta da walƙiya da wurare sama da digiri 80 ba.Da fatan za a kimanta sosai kafin amfani.
● Guji tuntuɓar tsakuwa da abubuwa masu kaifi;yawan rikici zai haifar da raguwar rayuwar sabis.
● Duk na'urorin haɗi ba za a haɗa su ba.Idan akwai matsalolin dinki da fatan za a koma ga kwararru.
● Wajibi ne a bincika ko akwai lalacewa a kan kabu kafin amfani.Idan akwai lalacewa don Allah a daina amfani.
● Wajibi ne a koyi ƙarfin lodi, wuraren ɗorawa da amfani da hanyar samfurin kafin amfani.
Da fatan za a daina amfani da shi nan da nan bayan faɗuwar haɗari.
Ba za a iya adana samfurin a wurare masu zafi da zafi ba.A ƙarƙashin waɗannan mahalli za a rage ƙarfin ɗorawa samfurin kuma haɗarin tsaro mai tsanani na iya faruwa.
● Kada kayi amfani da wannan samfurin a ƙarƙashin rashin tabbas na yanayin aminci.